Omoyeni

Beautiful Nubia And The Roots Renaissance Band

Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, mà ti d'àràbà s'ọ'nà
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, d'ẹyẹ òkè tó nfò lẹlẹ
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, mà ti d'àràbà s'ọ'nà
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, d'ẹyẹ òkè tó nfò lẹlẹ

Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, mà ti d'àràbà s'ọ'nà
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, d'ẹyẹ òkè tó nfò lẹlẹ
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, mà ti d'àràbà s'ọ'nà
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, d'ẹyẹ òkè tó nfò lẹlẹ

Olúborí l'ókè, olúborí n'ílẹ'
Olúborí l'ọ'nà, olúborí lókolódò

Olúborí l'ókè, olúborí n'ílẹ'
Olúborí l'ọ'nà, olúborí lókolódò

Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, mà ti d'àràbà s'ọ'nà
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, d'ẹyẹ òkè tó nfò lẹlẹ
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, mà ti d'àràbà s'ọ'nà
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, d'ẹyẹ òkè tó nfò lẹlẹ

Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, mà ti d'àràbà s'ọ'nà
Ọmọ'yẹni, ọmọ'yẹni, d'ẹyẹ òkè tó nfò


All lyrics are property and copyright of their owners. All lyrics provided for educational purposes only.